Nhân dịp kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh - liệt Sĩ (27/7/1947-27/7/2024), sáng ngày 24/7, Ban Chỉ huy Quân sự Thành phố phối hợp cùng VIETTEL Hưng Yên, MIC Hưng Yên, MB Hưng Yên, Tổng công ty May Hưng Yên - Công ty Cổ phần cùng cấp ủy, chính quyền Phường An Tảo tổ chức khánh thành, bàn giao nhà...
Sáng ngày 25/7, Ban chỉ huy quân sự thành phố phối hợp với Đoàn thanh niên Tổng Công ty Viễn thông quân đội Viettel tổ chức lễ khánh thành “Ngôi nhà 100 đồng” tặng gia đình bà Hoàng Thị Viết tại...
Vừa qua, Ban Chỉ huy Quân sự Thành phố tổ chức khai mạc lớp huấn luyện dân quân năm thứ nhất đợt 1 năm 2024 cho lực lượng dân quân cụm 1 (xã Hùng Cường, Phú Cường, Bảo Khê).