Sáng ngày 16-7, Đoàn công tác của Ban CHQS huyện Văn Lâm đến thăm, tặng quà Trung tâm Điều dưỡng thương binh, bệnh binh huyện Thuận Thành, tỉnh Bắc Ninh, nhân dịp kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh - Liệt sỹ.
Nhặt được của rơi trả lại cho người đánh mất là một nét đẹp văn hóa của cuộc sống. Trong những năm qua, Ban CHQS huyện Văn Lâm đã có nhiều tấm gương sáng trong việc nhặt được của rơi, trả người...
Sáng ngày 10/7, Hội đồng Giáo dục Quốc phòng - An ninh huyện tổ chức khai mạc lớp bồi dưỡng kiến thức Quốc phòng và An ninh (QP-AN) đối tượng 4 cấp xã năm 2024 cho cụm 1 gồm cho 62 đồng chí là cán...